



17/04/2019

TANGAZO LA MAHITAJI YA MFANYA KAZI WA KUJITOLEA KWA ASASI ZA KIRAIA ZANZIBAR

ANGOZA kwa mashirikiano na ufadhili wa The Foundation for Civil Society kupitia program ya kujenga uwezo asasi za kiraia Zanzibar inatangaza fursa ya wafanyakazi wa kujitolea kwa asasi za kiraia za Zanzibar.

Hivyo asasi inayohitaji mfanyakazi wa kujitolea yaani “intern” iwasilishe ombi lake kwa Mkurugenzi Mtendaji wa ANGOZA si Zaidi ya tarehe 28/04/2019

ZINGATIO

- Muombaji awe asasi ya kiraia ya Zanzibar
- Muombaji aeleze anahitaji mfanyakazi wa kada gani (mfano: Rasili mali watu, Uhasibu, nk)
- Muombaji awe na ofisi ya kumuweka mfanyakazi huyo.
Ombi litumwe kwa mkono katika afisi ya ANGOZA au kwa barua pepe angozanz@yahoo.co.uk

Mkurugenzi Mtendaji

ANGOZA