



17/04/2019

**TANGAZO LA MAHITAJI YA MAFUNZO YA SERA KWA ASASI ZA KIRAIA ZANZIBAR**

ANGOZA kwa mashirikiano na ufadhili wa The Foundation for Civil Society kupitia program ya kujenga uwezo asasi za kiraia Zanzibar itaendesha mafunzo ya kujenga uwezo asasi za kiraia Zanzibar juu ya michakato ya sera na sheria.

Hivyo asasi inayohitaji kupata mafunzo hayo iwasilishe ombi lake kwa Mkurugenzi Mtendaji wa ANGOZA si Zaidi ya tarehe 28/04/2019

**ZINGATIO**

- Muombaji awe asasi ya kiraia ya Zanzibar
- Muombaji aeleze issue ya kiseru anayotaka kuifanyia kazi
- Muombaji ahakikishe anamuendelezo wa kuyafanyia kazi baada ya mafunzo.
- Muombaji awe na timu isiyopungua watu watano wa kuendesha shughuli za michakato ya sera na sheria
- Pia majina ya timu hiyo iambatanishwe pamoja na mawasiliano ya washiriki hao.

Ombi litumwe kwa mkono katika afisi ya ANGOZA au kwa barua pepe [angozanz@yahoo.co.uk](mailto:angozanz@yahoo.co.uk)

Mkurugenzi Mtendaji

ANGOZA